†.....B12 PerFect Class ....†
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

†.....B12 PerFect Class ....†

†Tán Gẫu † và các vấn đề liên quan tới thầy cô

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Hạnh phúc là gì ?

Go down 
crazy_heo2207
Soul Mas†er
anhthu
Admin
Dragon_Noop
HieuBoss
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Soul Mas†er

Soul Mas†er

Hạnh phúc là gì ? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? - Page 2 EmptyMon Feb 09, 2009 11:11 pm

vjc_nhoc đã viết:
Hahaha,Huê nhà ta lùn mà vip,còn Duy nhà ta lùn mà.....cũng tự hào lắm chứ vì cao hơn dc Huê đếy chứ...........à thui bạn nói mình như thế nào thì seo cũng dc miễn sao sau này hok ế là dc òy,chứ mấy cái dạng thấp dạo này kiếm vợ chắc khó lắm............à mà hem sao, mấy con miền wê nó hok cần chai dep cao ráo,chĩ cần chai lùn là dc òy..................................hì hok thanh minh cho cái lùn của mình mà bài nào khi đăng lên có chữ "DUY ***" là bạn phản bác lại ngay............mình hok suy nghĩ trc lời mình nói,nhưng bạn hãy suy nghĩ trc những câu trả lời mà cũng chính từ đôi môi xinh xắn ấy phát ra............tự tìm những bài trc' mà coi lại nhé......... Sleep Sleep Sleep

Mày xem lại những bài đi nhé, hầu như tao xuất hiện mọi topic nên mày đừng bảo là bài nào có nói đến tao là có tao thanh minh trong topic đó lol! . Mà tao thanh minh gì nhỉ ?? Mày giải thích 2 nghĩa của từ thanh minh tao nghe xem study . Bài nào nói tao lùn tao cũng đều bảo đó là vẻ bề ngoài mà ai sinh ra cũng sẵn có nên chấp nhận thôi, chứ tao có phản bác hay thanh minh tại cái này tại cái nọ bao giờ, mà mày nói nghe văn chương quá mà thật ra là cái thứ " dốt bày đặt nói chữ" lol! lol!
P/s: gái miền quê đẹp + đảm đang lắm đấy ku, hơn hẳn cái con ... của mày ( không có ý ám chỉ à nha) ^^. Mày nghĩ gái quê thua gái sg ah, thua về khoản "ăn chơi nhảy múa" thì tao không ý kiến afro afro
PePe

PePe

Hạnh phúc là gì ? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? - Page 2 EmptyMon Feb 16, 2009 6:08 pm

Ê
NÓi vậy là m chê gái Sg hả ku?
Thằng này m mún chết àh
M wên m đang ở Sg hả?

Hạnh phúc là gì ?
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2